Bán Nhà Đường Đồng Văn Cống, Phường Cát Lái, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
440 m2(8 x 20)
86 Tỷ
195 Triệu/m2P. Cát Lái
Thủ Đức cũ
Mặt Tiền
Chọn Hướng
Đồng Văn Cống
1000 Tỷ
~ 1.63 Tỷ/m2614.94m2
(12m x 38m )Nhà phố
440 m2(8 x 20)
86 Tỷ
195 Triệu/m2P. Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Nhà phố
300 m2(8 x 20)
150 Tỷ
500 Triệu/m2P. Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
100.7 m2(8 x 20)
52 Tỷ
516 Triệu/m2P. Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Cao ốc
225 m2(8 x 20)
279 Tỷ
1.24 Tỷ/m2P. Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Đất
1950 m2(8 x 20)
700 Tỷ
359 Triệu/m2P. An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Căn Hộ Dịch Vụ
168 m2(8 x 20)
50 Tỷ
298 Triệu/m2P. Phú Thuận
Quận 7 cũ
Cao Thị Chính
Cao ốc
565 m2(8 x 20)
145 Tỷ
257 Triệu/m2P. Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
70 m2(8 x 20)
55 Tỷ
786 Triệu/m2P. Sài Gòn
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Thông tin thị trường
14
04-2026
Thông tin thị trường
29
01-2026
Thông tin thị trường
29
01-2026